Àṣírí Èso Àgbọn

Èso àgbọn, èròjà àgbàyanu yìí tí a rí láti inú ìṣẹ̀dá, kìí ṣe pé ó ń mú kí àwọn ènìyàn fẹ́ràn adùn àrà ọ̀tọ̀ àti ìníyelórí oúnjẹ rẹ̀ nìkan ni, ṣùgbọ́n ó tún wà ní ipò kan nínú iṣẹ́ oúnjẹ àdídùn, ó sì di orísun ìṣẹ̀dá fún ọ̀pọ̀lọpọ̀ oúnjẹ àdídùn àdídùn. Nítorí náà, kí ni a fi ṣe èso àgbọn gan-an? Àti àwọn oúnjẹ àdídùn tí ó dùn wo ni ó lè yí padà sí? Ẹ jẹ́ kí a jọ ṣe àwárí ayé adùn yìí nípa èso àgbọn.

图片1 (1)

Àṣírí ìṣelọ́pọ́ suwiti agbon

A kì í fa àwọn bọ́ọ̀lù àgbọn jáde tààrà láti inú àwọn èso àgbọn. Dípò bẹ́ẹ̀, a máa ń fi omi àgbọn (tí a tún mọ̀ sí omi àgbọn) tàbí àdàpọ̀ omi àgbọn àti àwọn ohun èlò ìbílẹ̀ mìíràn ṣe é nípasẹ̀ ìfọ́ àwọn ohun tí kòkòrò àrùn lè mú jáde. Nígbà tí a bá ń ṣe èyí, àwọn irú bakitéríà pàtó kan máa ń dàgbàsókè, wọ́n sì máa ń pọ̀ sí i lábẹ́ iwọ̀n otútù àti ipò tó yẹ, wọ́n á yí sùgà àti àwọn èròjà mìíràn nínú omi àgbọn padà sí ìrísí àti adùn àrà ọ̀tọ̀. Nítorí náà, bọ́ọ̀lù àgbọn kì í ṣe pé ó máa ń pa àgbọn náà mọ́ nìkan, ó tún máa ń fi adùn tí ó jọ Q, tí ó rọrùn, tí ó sì ń mú ìtura wá. Wọ́n jẹ́ èròjà oúnjẹ àdánidá àti ti ara.

Tii Wara Pudding Agbon

Ní ìgbà ẹ̀ẹ̀rùn gbígbóná janjan, ife wàrà tí a fi agbon tútù ṣe jẹ́ àṣàyàn tó dára láti pa òùngbẹ àti láti tẹ́ ìfẹ́ ọkàn lọ́rùn. Fi pẹ̀lẹ́pẹ̀lẹ́ da àwọn bọ́ọ̀lù àgbọn sínú tíì wàrà tí ó dùn, gbogbo ìgbà tí a bá sì mu ọtí, a ó máa so òórùn wàrà tí ó dùn mọ́ ọn pẹ̀lú bí bọ́ọ̀lù àgbọn ṣe le tó, èyí tí yóò fún wa ní ìrírí ìmọ̀lára méjì. Fífi àwọn bọ́ọ̀lù àgbọn kún un kì í ṣe pé ó ń mú kí adùn wàrà náà pọ̀ sí i nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ń fi kún ìtura àti okun sí gbogbo ohun mímu náà.

 图片1(2)(1)

Pudding Àgbọn

Pudding onírẹ̀lẹ̀ àti dídán, tí a so pọ̀ mọ́ àwọn bọ́ọ̀lù àgbọn tí ó le koko àti tí ó ń jẹ, ń ṣẹ̀dá oúnjẹ dídùn tí ó rọrùn tí ó sì dùn. Tàn àwọn bọ́ọ̀lù àgbọn náà déédé lórí ojú pudding tí a ṣètò, tàbí kí o da wọ́n pọ̀ tààrà sínú omi pudding náà kí o sì jẹ́ kí ó tutù kí ó sì wà papọ̀. Gbogbo ṣíbí tí o bá mu jẹ́ ìforígbárí dídán pudding náà àti bí bọ́ọ̀lù àgbọn náà ṣe ń rọ̀, tí ó sì ń fi ìtọ́wò lẹ́yìn rẹ̀ sílẹ̀.

 

Olùbáṣepọ̀

Lìdíà

Ile-iṣẹ Shipuller Beijing, Ltd.

WhatsApp: +86 136 8369 2063 

Oju opo wẹẹbu: https://www.yumartfood.com/


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Jan-07-2026